100MU152MA13216
RubyconRubycon
100MU152MA13216 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100MU152MA13216
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 1500PF 20% 100VDC 1206
Gagnablöð: 100MU152MA13216.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100MU152MA13216
Hlutanúmer 100MU152MA13216 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 1500PF 20% 100VDC 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 39934 pcs Gögn 100MU152MA13216.pdf
Spennahlutfall - DC 100V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Önnur nöfn 100MU0.001503216X
100MU0.001503216X-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.047" (1.20mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 1500pF Film Capacitor 100V Acrylic, Metallized 1206 (3216 Metric) Rýmd 1500pF