100MU223M3216
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100MU223M3216
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 0.022UF 20% 100VDC 1206
Gagnablöð: 100MU223M3216.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100MU223M3216
Hlutanúmer 100MU223M3216 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 0.022UF 20% 100VDC 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 78754 pcs Gögn 100MU223M3216.pdf
Spennahlutfall - DC - Tolerance 0.022µF
Uppsögn - Surface Mount Land Size -
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð PMLCAP®, MU
Ripple Current - Lágtíðni DC Link, DC Filtering Polarization 1206 (3216 Metric)
Önnur nöfn 100MU223M3216X
100MU223M3216X-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer 100MU223M3216 Ævi @ Temp. -
Hæð - sæti (hámark) 0.047" (1.20mm) Lögun -
Útvíkkuð lýsing 0.022µF ±20% Film Capacitor 100V Acrylic, Metallized 1206 (3216 Metric) ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±20%
Dielectric Þvermál Acrylic, Metallized Lýsing CAP FILM 0.022UF 20% 100VDC 1206
Núverandi - Leakage 100V