16MH710MEFCT54X7
RubyconRubycon
16MH710MEFCT54X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 16MH710MEFCT54X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 10UF 20% 16V RADIAL
Gagnablöð: 1.16MH710MEFCT54X7.pdf2.16MH710MEFCT54X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 16MH710MEFCT54X7
Hlutanúmer 16MH710MEFCT54X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 10UF 20% 16V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2006013 pcs Gögn 1.16MH710MEFCT54X7.pdf2.16MH710MEFCT54X7.pdf
Spennaverðlaun 16V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.157" Dia (4.00mm)
Röð MH7 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 29mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 43.5mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.059" (1.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 10µF 16V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C
Rýmd 10µF Umsóknir General Purpose