16MH722MEFC5X7
RubyconRubycon
16MH722MEFC5X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 16MH722MEFC5X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 22UF 20% 16V RADIAL
Gagnablöð: 1.16MH722MEFC5X7.pdf2.16MH722MEFC5X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 16MH722MEFC5X7
Hlutanúmer 16MH722MEFC5X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 22UF 20% 16V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 334648 pcs Gögn 1.16MH722MEFC5X7.pdf2.16MH722MEFC5X7.pdf
Spennaverðlaun 16V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.197" Dia (5.00mm)
Röð MH7 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 44mA @ 120Hz
Einkunnir - Polarization Polar
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial, Can
Önnur nöfn 1189-2181
16MH722MEFC5X7-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.079" (2.00mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 22µF 16V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C
Rýmd 22µF Umsóknir General Purpose