16MU155MA23216
RubyconRubycon
16MU155MA23216 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 16MU155MA23216
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 1.5UF 20% 16VDC 1206
Gagnablöð: 16MU155MA23216.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 16MU155MA23216
Hlutanúmer 16MU155MA23216 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 1.5UF 20% 16VDC 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 21552 pcs Gögn 16MU155MA23216.pdf
Spennahlutfall - DC 16V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Önnur nöfn 1189-2512-1
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.063" (1.60mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 1.5µF Film Capacitor 16V Acrylic, Metallized 1206 (3216 Metric) Rýmd 1.5µF