16MU156M5750
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 16MU156M5750
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 15UF 20% 16VDC 2220
Gagnablöð: 16MU156M5750.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 16MU156M5750
Hlutanúmer 16MU156M5750 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 15UF 20% 16VDC 2220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15676 pcs Gögn 16MU156M5750.pdf
Spennahlutfall - DC - Tolerance 15µF
Uppsögn - Surface Mount Land Size -
Stærð / Mál 0.224" L x 0.197" W (5.70mm x 5.00mm) Röð PMLCAP®, MU
Ripple Current - Lágtíðni DC Link, DC Filtering Polarization 2220 (5750 Metric)
Önnur nöfn 16MU1505750X
16MU1505750X-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer 16MU156M5750 Ævi @ Temp. -
Hæð - sæti (hámark) 0.079" (2.00mm) Lögun -
Útvíkkuð lýsing 15µF ±20% Film Capacitor 16V Acrylic, Metallized 2220 (5750 Metric) ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±20%
Dielectric Þvermál Acrylic, Metallized Lýsing CAP FILM 15UF 20% 16VDC 2220
Núverandi - Leakage 16V