25MU475M4532
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 25MU475M4532
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 4.7UF 20% 25VDC 1812
Gagnablöð: 25MU475M4532.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 25MU475M4532
Hlutanúmer 25MU475M4532 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 4.7UF 20% 25VDC 1812 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 23727 pcs Gögn 25MU475M4532.pdf
Spennahlutfall - DC - Tolerance 4.7µF
Uppsögn - Surface Mount Land Size -
Stærð / Mál 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) Röð PMLCAP®, MU
Ripple Current - Lágtíðni DC Link, DC Filtering Polarization 1812 (4532 Metric)
Önnur nöfn 25MU4.704532X
25MU4.704532X-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer 25MU475M4532 Ævi @ Temp. -
Hæð - sæti (hámark) 0.079" (2.00mm) Lögun -
Útvíkkuð lýsing 4.7µF ±20% Film Capacitor 25V Acrylic, Metallized 1812 (4532 Metric) ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±20%
Dielectric Þvermál Acrylic, Metallized Lýsing CAP FILM 4.7UF 20% 25VDC 1812
Núverandi - Leakage 25V