25MU685MC44532
RubyconRubycon
25MU685MC44532 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 25MU685MC44532
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 6.8UF 20% 25VDC 1812
Gagnablöð: 25MU685MC44532.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
400 pcs
600 pcs
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 25MU685MC44532
Hlutanúmer 25MU685MC44532 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 6.8UF 20% 25VDC 1812 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18378 pcs Gögn 25MU685MC44532.pdf
Spennahlutfall - DC 25V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric) Önnur nöfn 1189-2528-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 5 (48 Hours) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.110" (2.80mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 6.8µF Film Capacitor 25V Acrylic, Metallized 1812 (4532 Metric) Rýmd 6.8µF