35MH710MEFCTZ5X7
RubyconRubycon
35MH710MEFCTZ5X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35MH710MEFCTZ5X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 10UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35MH710MEFCTZ5X7.pdf2.35MH710MEFCTZ5X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35MH710MEFCTZ5X7
Hlutanúmer 35MH710MEFCTZ5X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 10UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2272995 pcs Gögn 1.35MH710MEFCTZ5X7.pdf2.35MH710MEFCTZ5X7.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.197" Dia (5.00mm)
Röð MH7 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 36mA @ 120Hz
Einkunnir - Polarization Polar
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.079" (2.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 10µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C Rýmd 10µF