35MH74.7MEFC4X7
RubyconRubycon
35MH74.7MEFC4X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35MH74.7MEFC4X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 4.7UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35MH74.7MEFC4X7.pdf2.35MH74.7MEFC4X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35MH74.7MEFC4X7
Hlutanúmer 35MH74.7MEFC4X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 4.7UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 325436 pcs Gögn 1.35MH74.7MEFC4X7.pdf2.35MH74.7MEFC4X7.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.157" Dia (4.00mm)
Röð MH7 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 24mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 36mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-2249
35MH74.7MEFC4X7-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.059" (1.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 4.7µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C Rýmd 4.7µF