35MS510MEFCTZ5X5
RubyconRubycon
35MS510MEFCTZ5X5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35MS510MEFCTZ5X5
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 10UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35MS510MEFCTZ5X5.pdf2.35MS510MEFCTZ5X5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35MS510MEFCTZ5X5
Hlutanúmer 35MS510MEFCTZ5X5 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 10UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2037857 pcs Gögn 1.35MS510MEFCTZ5X5.pdf2.35MS510MEFCTZ5X5.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.197" Dia (5.00mm)
Röð MS5 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 27mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 40.5mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.079" (2.00mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.256" (6.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 10µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 85°C
Rýmd 10µF Umsóknir General Purpose