35MS522MEFCT56.3X5
RubyconRubycon
35MS522MEFCT56.3X5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35MS522MEFCT56.3X5
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 22UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35MS522MEFCT56.3X5.pdf2.35MS522MEFCT56.3X5.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35MS522MEFCT56.3X5
Hlutanúmer 35MS522MEFCT56.3X5 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 22UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1632460 pcs Gögn 1.35MS522MEFCT56.3X5.pdf2.35MS522MEFCT56.3X5.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.248" Dia (6.30mm)
Röð MS5 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 46mA @ 120Hz
Einkunnir - Polarization Polar
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 85°C
Lead Spacing 0.098" (2.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.256" (6.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 22µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 85°C Rýmd 22µF