35MU105M3225
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35MU105M3225
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 1UF 20% 35VDC 1210
Gagnablöð: 35MU105M3225.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35MU105M3225
Hlutanúmer 35MU105M3225 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 1UF 20% 35VDC 1210 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 38124 pcs Gögn 35MU105M3225.pdf
Spennahlutfall - DC - Tolerance 1µF
Uppsögn - Surface Mount Land Size -
Stærð / Mál 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) Röð PMLCAP®, MU
Ripple Current - Lágtíðni DC Link, DC Filtering Polarization 1210 (3225 Metric)
Önnur nöfn 35MU103225X
35MU103225X-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer 35MU105M3225 Ævi @ Temp. -
Hæð - sæti (hámark) 0.063" (1.60mm) Lögun -
Útvíkkuð lýsing 1µF ±20% Film Capacitor 35V Acrylic, Metallized 1210 (3225 Metric) ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±20%
Dielectric Þvermál Acrylic, Metallized Lýsing CAP FILM 1UF 20% 35VDC 1210
Núverandi - Leakage 35V
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
35MU106M5750
35MU106M5750
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP FILM 10UF 20% 35VDC 2220
Á lager: 13088 pcs
Sækja: 35MU106M5750.pdf
RFQ
35MU105M3225X
35MU105M3225X
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP FILM 1UF 20% 35VDC 1210