35MU106M5750
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35MU106M5750
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 10UF 20% 35VDC 2220
Gagnablöð: 35MU106M5750.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35MU106M5750
Hlutanúmer 35MU106M5750 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 10UF 20% 35VDC 2220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13088 pcs Gögn 35MU106M5750.pdf
Spennahlutfall - DC - Tolerance 10µF
Uppsögn - Surface Mount Land Size -
Stærð / Mál 0.224" L x 0.197" W (5.70mm x 5.00mm) Röð PMLCAP®, MU
Ripple Current - Lágtíðni DC Link, DC Filtering Polarization 2220 (5750 Metric)
Önnur nöfn 35MU1005750X
35MU1005750X-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer 35MU106M5750 Ævi @ Temp. -
Hæð - sæti (hámark) 0.110" (2.80mm) Lögun -
Útvíkkuð lýsing 10µF ±20% Film Capacitor 35V Acrylic, Metallized 2220 (5750 Metric) ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±20%
Dielectric Þvermál Acrylic, Metallized Lýsing CAP FILM 10UF 20% 35VDC 2220
Núverandi - Leakage 35V