35MU225M4532X
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35MU225M4532X
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 2.2UF 20% 35VDC 1812
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35MU225M4532X
Hlutanúmer 35MU225M4532X Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 2.2UF 20% 35VDC 1812 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3336 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 35V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.063" (1.60mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 2.2µF Film Capacitor 35V Acrylic, Metallized 1812 (4532 Metric) Rýmd 2.2µF
Umsóknir DC Link, DC Filtering
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
35MU473M2012
35MU473M2012
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP FILM 0.047UF 20% 35VDC 0805
Á lager: 106295 pcs
Sækja: 35MU473M2012.pdf
RFQ
35MU335M4532X
35MU335M4532X
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP FILM 3.3UF 20% 35VDC 1812
Á lager: 3077 pcs
Sækja:
RFQ
35MU225M4532
35MU225M4532
Lýsing: CAP FILM 2.2UF 20% 35VDC 1812