35MU155M3225X
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35MU155M3225X
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 1.5UF 20% 35VDC 1210
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35MU155M3225X
Hlutanúmer 35MU155M3225X Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 1.5UF 20% 35VDC 1210 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6145 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 35V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pakki / tilfelli 1210 (3225 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.087" (2.20mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 1.5µF Film Capacitor 35V Acrylic, Metallized 1210 (3225 Metric) Rýmd 1.5µF
Umsóknir DC Link, DC Filtering
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
35MU106M5750
35MU106M5750
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP FILM 10UF 20% 35VDC 2220
Á lager: 13088 pcs
Sækja: 35MU106M5750.pdf
RFQ
35MU155M3225
35MU155M3225
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP FILM 1.5UF 20% 35VDC 1210