35PX22MEFC5X11
RubyconRubycon
35PX22MEFC5X11 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35PX22MEFC5X11
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 22UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35PX22MEFC5X11.pdf2.35PX22MEFC5X11.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35PX22MEFC5X11
Hlutanúmer 35PX22MEFC5X11 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 22UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 484182 pcs Gögn 1.35PX22MEFC5X11.pdf2.35PX22MEFC5X11.pdf
Tolerance 22µF Surface Mount Land Size 0.079" (2.00mm)
Stærð / Mál 0.197" Dia (5.00mm) Röð PX
RoHS staða Bulk Ripple Current - Lágtíðni General Purpose
Ripple Current Polar Polarization Radial, Can
Pitch - Tengi 35V Pakki / tilfelli -
Önnur nöfn 1189-1277 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Fjöldi þétta 64mA Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Framleiðandi hlutanúmer 35PX22MEFC5X11
Ævi @ Temp. - Impedance -
Hæð - sæti (hámark) 0.492" (12.50mm) Útvíkkuð lýsing 22µF 35V Aluminum Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C
ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±20% Lýsing CAP ALUM 22UF 20% 35V RADIAL
Umsóknir 1000 Hrs @ 105°C