35PX33MEFC5X11
RubyconRubycon
35PX33MEFC5X11 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35PX33MEFC5X11
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 33UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35PX33MEFC5X11.pdf2.35PX33MEFC5X11.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35PX33MEFC5X11
Hlutanúmer 35PX33MEFC5X11 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 33UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 381775 pcs Gögn 1.35PX33MEFC5X11.pdf2.35PX33MEFC5X11.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.197" Dia (5.00mm)
Röð PX Ripple Núverandi @ Lágtíðni 77mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 115.5mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-1279
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.079" (2.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.492" (12.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 33µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C Rýmd 33µF