400AX15MEFC8X20
RubyconRubycon
400AX15MEFC8X20 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 400AX15MEFC8X20
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 15UF 20% 400V T/H
Gagnablöð: 1.400AX15MEFC8X20.pdf2.400AX15MEFC8X20.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 400AX15MEFC8X20
Hlutanúmer 400AX15MEFC8X20 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 15UF 20% 400V T/H Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 132735 pcs Gögn 1.400AX15MEFC8X20.pdf2.400AX15MEFC8X20.pdf
Spennaverðlaun 400V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð AX Ripple Núverandi @ Lágtíðni 130mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 195mA @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-3121
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.866" (22.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 15µF 400V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 105°C Rýmd 15µF