400AX4.7MEFCT78X9
RubyconRubycon
400AX4.7MEFCT78X9 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 400AX4.7MEFCT78X9
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 4.7UF 20% 400V RADIAL
Gagnablöð: 1.400AX4.7MEFCT78X9.pdf2.400AX4.7MEFCT78X9.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 400AX4.7MEFCT78X9
Hlutanúmer 400AX4.7MEFCT78X9 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 4.7UF 20% 400V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 634120 pcs Gögn 1.400AX4.7MEFCT78X9.pdf2.400AX4.7MEFCT78X9.pdf
Spennaverðlaun 400V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð AX Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 400AX4.7MT78X9
400AX4.7MT78X9-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.413" (10.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 4.7µF 400V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 105°C Rýmd 4.7µF