50ML10MEFCTZ5X7
RubyconRubycon
50ML10MEFCTZ5X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50ML10MEFCTZ5X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 10UF 20% 50V RADIAL
Gagnablöð: 1.50ML10MEFCTZ5X7.pdf2.50ML10MEFCTZ5X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
4000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50ML10MEFCTZ5X7
Hlutanúmer 50ML10MEFCTZ5X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 10UF 20% 50V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1480353 pcs Gögn 1.50ML10MEFCTZ5X7.pdf2.50ML10MEFCTZ5X7.pdf
Spennaverðlaun 50V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.197" Dia (5.00mm)
Röð ML Ripple Núverandi @ Lágtíðni 30mA @ 120Hz
Einkunnir - Polarization Polar
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli Radial, Can
Önnur nöfn 1189-4211-3
50ML10MEFCTZ5X7-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 5000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.079" (2.00mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 10µF 50V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 105°C
Rýmd 10µF Umsóknir General Purpose