50ML12MEFC6.3X5
RubyconRubycon
50ML12MEFC6.3X5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50ML12MEFC6.3X5
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 12UF 20% 50V RADIAL
Gagnablöð: 1.50ML12MEFC6.3X5.pdf2.50ML12MEFC6.3X5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50ML12MEFC6.3X5
Hlutanúmer 50ML12MEFC6.3X5 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 12UF 20% 50V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1596361 pcs Gögn 1.50ML12MEFC6.3X5.pdf2.50ML12MEFC6.3X5.pdf
Spennaverðlaun 50V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.248" Dia (6.30mm)
Röð ML Ripple Núverandi @ Lágtíðni 37mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 55.5mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.098" (2.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.256" (6.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 12µF 50V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 3000 Hrs @ 105°C
Rýmd 12µF Umsóknir General Purpose