50MS71MEFCTZ4X7
RubyconRubycon
50MS71MEFCTZ4X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50MS71MEFCTZ4X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 1UF 20% 50V RADIAL
Gagnablöð: 1.50MS71MEFCTZ4X7.pdf2.50MS71MEFCTZ4X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50MS71MEFCTZ4X7
Hlutanúmer 50MS71MEFCTZ4X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 1UF 20% 50V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2452959 pcs Gögn 1.50MS71MEFCTZ4X7.pdf2.50MS71MEFCTZ4X7.pdf
Spennaverðlaun 50V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.157" Dia (4.00mm)
Röð MS7 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 12mA @ 120Hz
Einkunnir - Polarization Polar
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 85°C
Lead Spacing 0.059" (1.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 1µF 50V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 85°C Rýmd 1µF