50MS72.2MEFCT54X7
RubyconRubycon
50MS72.2MEFCT54X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50MS72.2MEFCT54X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 2.2UF 20% 50V RADIAL
Gagnablöð: 1.50MS72.2MEFCT54X7.pdf2.50MS72.2MEFCT54X7.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50MS72.2MEFCT54X7
Hlutanúmer 50MS72.2MEFCT54X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 2.2UF 20% 50V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2294177 pcs Gögn 1.50MS72.2MEFCT54X7.pdf2.50MS72.2MEFCT54X7.pdf
Spennaverðlaun 50V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.157" Dia (4.00mm)
Röð MS7 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 16mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 24mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.059" (1.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 2.2µF 50V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 85°C
Rýmd 2.2µF Umsóknir General Purpose