50MU225M4532X
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50MU225M4532X
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 2.2UF 20% 50VDC 1812
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50MU225M4532X
Hlutanúmer 50MU225M4532X Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 2.2UF 20% 50VDC 1812 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7075 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 50V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.110" (2.80mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 2.2µF Film Capacitor 50V Acrylic, Metallized 1812 (4532 Metric) Rýmd 2.2µF