50MU334MA23216
RubyconRubycon
50MU334MA23216 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50MU334MA23216
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 0.33UF 20% 50VDC 1206
Gagnablöð: 50MU334MA23216.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50MU334MA23216
Hlutanúmer 50MU334MA23216 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 0.33UF 20% 50VDC 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 33260 pcs Gögn 50MU334MA23216.pdf
Spennahlutfall - DC 50V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.063" (1.60mm) Lögun -
Dielectric Efni Acrylic, Metallized nákvæm lýsing 0.33µF Film Capacitor 50V Acrylic, Metallized 1206 (3216 Metric)
Rýmd 0.33µF Umsóknir DC Link, DC Filtering