50MU335M5750
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50MU335M5750
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 3.3UF 20% 50VDC 2220
Gagnablöð: 50MU335M5750.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50MU335M5750
Hlutanúmer 50MU335M5750 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 3.3UF 20% 50VDC 2220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 12886 pcs Gögn 50MU335M5750.pdf
Spennahlutfall - DC - Tolerance 3.3µF
Uppsögn - Surface Mount Land Size -
Stærð / Mál 0.224" L x 0.197" W (5.70mm x 5.00mm) Röð PMLCAP®, MU
Ripple Current - Lágtíðni DC Link, DC Filtering Polarization 2220 (5750 Metric)
Önnur nöfn 50MU3.305750X
50MU3.305750X-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer 50MU335M5750 Ævi @ Temp. -
Hæð - sæti (hámark) 0.079" (2.00mm) Lögun -
Útvíkkuð lýsing 3.3µF ±20% Film Capacitor 50V Acrylic, Metallized 2220 (5750 Metric) ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±20%
Dielectric Þvermál Acrylic, Metallized Lýsing CAP FILM 3.3UF 20% 50VDC 2220
Núverandi - Leakage 50V