50ST225M4532X
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50ST225M4532X
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 2.2UF 20% 50VDC 1812
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50ST225M4532X
Hlutanúmer 50ST225M4532X Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 2.2UF 20% 50VDC 1812 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 28977 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 50V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) Röð PMLCAP®, ST
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.110" (2.80mm) Lögun -
Dielectric Efni Acrylic, Metallized nákvæm lýsing 2.2µF Film Capacitor 50V Acrylic, Metallized 1812 (4532 Metric)
Rýmd 2.2µF Umsóknir DC Link, DC Filtering
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
50ST335M5750
50ST335M5750
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP FILM 3.3UF 20% 50VDC 2220
Á lager: 12167 pcs
Sækja:
RFQ
50ST225M4532
50ST225M4532
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP FILM 2.2UF 20% 50VDC 1812