50ST335M5750X
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50ST335M5750X
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 3.3UF 20% 50VDC 2220
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50ST335M5750X
Hlutanúmer 50ST335M5750X Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 3.3UF 20% 50VDC 2220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18281 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 50V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.224" L x 0.197" W (5.70mm x 5.00mm) Röð PMLCAP®, ST
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2220 (5750 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.079" (2.00mm) Lögun -
Dielectric Efni Acrylic, Metallized nákvæm lýsing 3.3µF Film Capacitor 50V Acrylic, Metallized 2220 (5750 Metric)
Rýmd 3.3µF Umsóknir DC Link, DC Filtering