6.3AX220MEFC5X11
RubyconRubycon
6.3AX220MEFC5X11 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 6.3AX220MEFC5X11
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 220UF 20% 6.3V RADIAL
Gagnablöð: 1.6.3AX220MEFC5X11.pdf2.6.3AX220MEFC5X11.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 6.3AX220MEFC5X11
Hlutanúmer 6.3AX220MEFC5X11 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 220UF 20% 6.3V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1501681 pcs Gögn 1.6.3AX220MEFC5X11.pdf2.6.3AX220MEFC5X11.pdf
Spennaverðlaun 6.3V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.197" Dia (5.00mm)
Röð AX Ripple Núverandi @ Lágtíðni 288mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 800mA @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.492" (12.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Impedance 140 mOhms
Hæð - sæti (hámark) 0.492" (12.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 220µF 6.3V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C Rýmd 220µF