6.3AX680MEFC8X9
RubyconRubycon
6.3AX680MEFC8X9 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 6.3AX680MEFC8X9
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 680UF 20% 6.3V RADIAL
Gagnablöð: 1.6.3AX680MEFC8X9.pdf2.6.3AX680MEFC8X9.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 6.3AX680MEFC8X9
Hlutanúmer 6.3AX680MEFC8X9 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 680UF 20% 6.3V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 232789 pcs Gögn 1.6.3AX680MEFC8X9.pdf2.6.3AX680MEFC8X9.pdf
Spennaverðlaun 6.3V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð AX Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-2339
6.3AX680M8X9
6.3AX680MEFC8X9-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Impedance 49 mOhms Hæð - sæti (hámark) 0.413" (10.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 680µF 6.3V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 105°C
Rýmd 680µF Umsóknir General Purpose