6.3ML560MEFC8X9
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 6.3ML560MEFC8X9
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM RAD
Gagnablöð: 1.6.3ML560MEFC8X9.pdf2.6.3ML560MEFC8X9.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 6.3ML560MEFC8X9
Hlutanúmer 6.3ML560MEFC8X9 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM RAD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 769991 pcs Gögn 1.6.3ML560MEFC8X9.pdf2.6.3ML560MEFC8X9.pdf
Spennaverðlaun 6.3V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð ML Ripple Núverandi @ Lágtíðni 230mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 345mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 5000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.433" (11.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 560µF 6.3V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 105°C Rýmd 560µF