6.3MS510MEFC4X5
RubyconRubycon
6.3MS510MEFC4X5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 6.3MS510MEFC4X5
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 10UF 20% 6.3V RADIAL
Gagnablöð: 1.6.3MS510MEFC4X5.pdf2.6.3MS510MEFC4X5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 6.3MS510MEFC4X5
Hlutanúmer 6.3MS510MEFC4X5 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 10UF 20% 6.3V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2001958 pcs Gögn 1.6.3MS510MEFC4X5.pdf2.6.3MS510MEFC4X5.pdf
Spennaverðlaun 6.3V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.157" Dia (4.00mm)
Röð MS5 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 14mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 21mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.059" (1.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.256" (6.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 10µF 6.3V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 85°C
Rýmd 10µF Umsóknir General Purpose