63MU103K3216
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 63MU103K3216
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 0.01UF 10% 63VDC 1206
Gagnablöð: 63MU103K3216.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 63MU103K3216
Hlutanúmer 63MU103K3216 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 0.01UF 10% 63VDC 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5550 pcs Gögn 63MU103K3216.pdf
Spennahlutfall - DC 63V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±10% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 10000pF Film Capacitor 63V Acrylic, Metallized 1206 (3216 Metric) Rýmd 10000pF