63MU103MZ12012
RubyconRubycon
63MU103MZ12012 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 63MU103MZ12012
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 10000PF 20% 63VDC 0805
Gagnablöð: 63MU103MZ12012.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 63MU103MZ12012
Hlutanúmer 63MU103MZ12012 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 10000PF 20% 63VDC 0805 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 73184 pcs Gögn 63MU103MZ12012.pdf
Spennahlutfall - DC 63V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 0805 (2012 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.039" (1.00mm) Lögun -
Dielectric Efni Acrylic, Metallized nákvæm lýsing 10000pF Film Capacitor 63V Acrylic, Metallized 0805 (2012 Metric)
Rýmd 10000pF Umsóknir DC Link, DC Filtering