63MU105M4532X
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 63MU105M4532X
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 1UF 20% 63VDC 1812
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um 63MU105M4532X
Hlutanúmer 63MU105M4532X Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 1UF 20% 63VDC 1812 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3940 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 63V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.079" (2.00mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 1µF Film Capacitor 63V Acrylic, Metallized 1812 (4532 Metric) Rýmd 1µF