63MU154MA13216
RubyconRubycon
63MU154MA13216 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 63MU154MA13216
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 0.15UF 20% 63VDC 1206
Gagnablöð: 63MU154MA13216.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 63MU154MA13216
Hlutanúmer 63MU154MA13216 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 0.15UF 20% 63VDC 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 50971 pcs Gögn 63MU154MA13216.pdf
Spennahlutfall - DC 63V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.047" (1.20mm) Lögun -
Dielectric Efni Acrylic, Metallized nákvæm lýsing 0.15µF Film Capacitor 63V Acrylic, Metallized 1206 (3216 Metric)
Rýmd 0.15µF Umsóknir DC Link, DC Filtering