63MU221MZ12012
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 63MU221MZ12012
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 220PF 20% 63VDC 0805
Gagnablöð: 63MU221MZ12012.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 63MU221MZ12012
Hlutanúmer 63MU221MZ12012 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 220PF 20% 63VDC 0805 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 86230 pcs Gögn 63MU221MZ12012.pdf
Spennahlutfall - DC 63V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) Röð PMLCAP®, MU