63MU225M5750
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 63MU225M5750
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 2.2UF 20% 63VDC 2220
Gagnablöð: 63MU225M5750.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 63MU225M5750
Hlutanúmer 63MU225M5750 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 2.2UF 20% 63VDC 2220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 12380 pcs Gögn 63MU225M5750.pdf
Spennahlutfall - DC - Tolerance 2.2µF
Uppsögn - Surface Mount Land Size -
Stærð / Mál 0.224" L x 0.197" W (5.70mm x 5.00mm) Röð PMLCAP®, MU
Ripple Current - Lágtíðni DC Link, DC Filtering Polarization 2220 (5750 Metric)
Önnur nöfn 63MU2.205750X
63MU2.205750X-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer 63MU225M5750 Ævi @ Temp. -
Hæð - sæti (hámark) 0.079" (2.00mm) Lögun -
Útvíkkuð lýsing 2.2µF ±20% Film Capacitor 63V Acrylic, Metallized 2220 (5750 Metric) ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±20%
Dielectric Þvermál Acrylic, Metallized Lýsing CAP FILM 2.2UF 20% 63VDC 2220
Núverandi - Leakage 63V