63MU223MZ12012
RubyconRubycon
63MU223MZ12012 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 63MU223MZ12012
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 0.022UF 20% 63VDC 0805
Gagnablöð: 63MU223MZ12012.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 63MU223MZ12012
Hlutanúmer 63MU223MZ12012 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 0.022UF 20% 63VDC 0805 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32424 pcs Gögn 63MU223MZ12012.pdf
Spennahlutfall - DC 63V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 0805 (2012 Metric) Önnur nöfn 1189-2552-1
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.039" (1.00mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 0.022µF Film Capacitor 63V Acrylic, Metallized 0805 (2012 Metric) Rýmd 0.022µF