74V1G08CTR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
74V1G08CTR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 74V1G08CTR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC GATE AND 1CH 2-INP SOT323-5
Gagnablöð: 74V1G08CTR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
15000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 74V1G08CTR
Hlutanúmer 74V1G08CTR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC GATE AND 1CH 2-INP SOT323-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1625893 pcs Gögn 74V1G08CTR.pdf
Spenna - Framboð 2 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki SOT-323-5
Röð 74V Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 Önnur nöfn 497-4520-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Fjöldi inntaka 2
Fjöldi hringrása 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 7ns @ 5V, 50pF
Logic Type AND Gate Logic Level - Low 0.5V
Logic Level - High 1.5V Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - nákvæm lýsing AND Gate IC 1 Channel SOT-323-5
Núverandi - Quiescent (Max) 1µA Núverandi - Output High, Low 8mA, 8mA