74V1G126CTR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
74V1G126CTR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 74V1G126CTR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC BUFF NON-INVERT 5.5V SOT323-5
Gagnablöð: 74V1G126CTR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 74V1G126CTR
Hlutanúmer 74V1G126CTR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC BUFF NON-INVERT 5.5V SOT323-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 483980 pcs Gögn 74V1G126CTR.pdf
Spenna - Framboð 2 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki SOT-323-5
Röð 74V Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 Output Tegund 3-State
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TA) Fjöldi hluta 1
Fjöldi bita á Element 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Logic Type Buffer, Non-Inverting
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type -
nákvæm lýsing Buffer, Non-Inverting 1 Element 1 Bit per Element 3-State Output SOT-323-5 Núverandi - Output High, Low 8mA, 8mA