74V1G77CTR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
74V1G77CTR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 74V1G77CTR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC LATCH D-TYPE SGL SOT323-5
Gagnablöð: 74V1G77CTR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 74V1G77CTR
Hlutanúmer 74V1G77CTR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC LATCH D-TYPE SGL SOT323-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 514670 pcs Gögn 74V1G77CTR.pdf
Spenna - Framboð 2 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki SOT-323-5
Röð 74V Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 Output Tegund Standard
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Logic Type D-Type Transparent Latch
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Sjálfstæðar hringrásir 1
Núverandi - Output High, Low 8mA, 8mA Hringrás 1:1