74V1G384CTR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
74V1G384CTR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 74V1G384CTR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC BUS SWITCH SGL HS SOT323-5
Gagnablöð: 74V1G384CTR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 74V1G384CTR
Hlutanúmer 74V1G384CTR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC BUS SWITCH SGL HS SOT323-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 222726 pcs Gögn 74V1G384CTR.pdf
Spenna Framboð Heimild Single Supply Spenna - Framboð 3 V ~ 5.5 V
Gerð Bus Switch Birgir Tæki Pakki SOT-323-5
Röð 74V Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 Önnur nöfn 497-4034-6
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount