74V1T125CTR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
74V1T125CTR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 74V1T125CTR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC BUFF NON-INVERT 5.5V SOT323-5
Gagnablöð: 74V1T125CTR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
15000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 74V1T125CTR
Hlutanúmer 74V1T125CTR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC BUFF NON-INVERT 5.5V SOT323-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1761250 pcs Gögn 74V1T125CTR.pdf
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki SOT-323-5
Röð 74V Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 497-4037-2 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TA)
Fjöldi hluta 1 Fjöldi bita á Element 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Buffer, Non-Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Output High, Low 8mA, 8mA Grunneiningarnúmer 74V1T125