74V1T14CTR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
74V1T14CTR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 74V1T14CTR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC INVERTER SCHMITT 1CH SOT323-5
Gagnablöð: 74V1T14CTR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 74V1T14CTR
Hlutanúmer 74V1T14CTR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC INVERTER SCHMITT 1CH SOT323-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 176251 pcs Gögn 74V1T14CTR.pdf
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki SOT-323-5
Röð 74V Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 Önnur nöfn 497-4038-6
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Fjöldi inntaka 1
Fjöldi hringrása 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 8.5ns @ 5V, 50pF
Logic Type Inverter Logic Level - Low 0.5 V ~ 0.6 V
Logic Level - High 2V Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun Schmitt Trigger nákvæm lýsing Inverter IC 1 Channel Schmitt Trigger SOT-323-5
Núverandi - Quiescent (Max) 1µA Núverandi - Output High, Low 8mA, 8mA