BTW67-200
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BTW67-200 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BTW67-200
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing SCR 50A 200V RD-91
Gagnablöð: BTW67-200.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BTW67-200
Hlutanúmer BTW67-200 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing SCR 50A 200V RD-91 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18419 pcs Gögn BTW67-200.pdf
Spenna - Á ríki (VTM) (Max) 1.9V Spenna - Off State 200V
Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V Birgir Tæki Pakki RD91
Röð - SCR tegund Standard Recovery
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli RD-91
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing SCR 200V 50A Standard Recovery Chassis Mount RD91 Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 50A
Núverandi - á ríki (það (AV)) (hámark) 32A Núverandi - Frá ríki (hámark) 10µA
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 580A, 610A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 150mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 80mA