BTW68-200RG
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BTW68-200RG Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BTW68-200RG
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing SCR 30A 200V TOP3
Gagnablöð: BTW68-200RG.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BTW68-200RG
Hlutanúmer BTW68-200RG Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing SCR 30A 200V TOP3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15732 pcs Gögn BTW68-200RG.pdf
Spenna - Á ríki (VTM) (Max) 2.1V Spenna - Off State 200V
Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.5V Birgir Tæki Pakki TOP3
Röð - SCR tegund Standard Recovery
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TOP-3
Önnur nöfn 497-4185-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing SCR 200V 30A Standard Recovery Through Hole TOP3
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 30A Núverandi - á ríki (það (AV)) (hámark) 19A
Núverandi - Frá ríki (hámark) 20µA Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 400A, 420A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 75mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 50mA