BYT16P-400
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BYT16P-400 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYT16P-400
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE ARRAY GP 400V 16A TO220AB
Gagnablöð: BYT16P-400.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYT16P-400
Hlutanúmer BYT16P-400 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE ARRAY GP 400V 16A TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 50443 pcs Gögn BYT16P-400.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.5V @ 8A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 400V
Birgir Tæki Pakki TO-220AB Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 75ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-220-3
Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Standard Díóða Stillingar 1 Pair Common Cathode
nákvæm lýsing Diode Array 1 Pair Common Cathode Standard 400V 16A Through Hole TO-220-3 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 15µA @ 400V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 16A