BYT08P-1000
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BYT08P-1000 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYT08P-1000
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE GEN PURP 1KV 8A TO220AC
Gagnablöð: BYT08P-1000.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYT08P-1000
Hlutanúmer BYT08P-1000 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE GEN PURP 1KV 8A TO220AC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 64461 pcs Gögn BYT08P-1000.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.9V @ 8A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 1000V
Birgir Tæki Pakki TO-220AC Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 155ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-220-2
Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 150°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Standard nákvæm lýsing Diode Standard 1000V 8A Through Hole TO-220AC
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 35µA @ 1000V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 8A